Home / Tv Show Hàn Quốc / Kết quả tập 5 Produce 48: Danh sách 58 thí sinh còn lại sau lần loại đầu tiên & lộ diện “Dancing Queen” và “Visual” của show

Kết quả tập 5 Produce 48: Danh sách 58 thí sinh còn lại sau lần loại đầu tiên & lộ diện “Dancing Queen” và “Visual” của show

Tập mới nhất của Produce 48 đã công bố 58 thí sinh có thứ hạng cao nhất, trong khi đó những cô gái ở vị trí thấp hơn đã phải rời khỏi chương trình.

Produce 48” tập 5, phát sóng tối 13 tháng 7, đã tiết lộ tổng số phiếu bầu và thứ hạng của 96 thực tập sinh cạnh tranh cho 12 suất trong girlgroup “quốc dân lựa chọn”. Tập này cũng bao gồm việc loại trừ những thí sinh ở top dưới vì chỉ có 58 trainee top đầu mới được quyền đi tiếp vào vòng thi sắp tới.

Dưới đây là danh sách top 58 “Produce 48” sau vòng loại trừ đầu tiên.

1. Lee Ga Eun (Pledis Entertainment)
2. An Yu Jin (Starship Entertainment)3. Jang Won Young (Starship Entertainment) 4. Miyawaki Sakura (HKT48)

5. Kwon Eun Bi (Woollim Entertainment)

6. Goto Moe (AKB48)

7. Yabuki Nako (HKT48)

8. Wang Yi Ren (Yuehua Entertainment)

9. Choi Ye Na (Yuehua Entertainment)

10. Lee Chae Yeon (WM Entertainment)

11. Takeuchi Miyu (AKB48)

12. Honda Hitomi (AKB48)

13. Matsui Jurina (SKE48)

14. Yamada Noe (NGT48)

15. Kim Min Ju (Urban Works Media)

16. Shiroma Miru (NMB48)

17. Jang Gyu Ri (Stone Music Entertainment)

18. Takahashi Juri (AKB48)

19. Jo Yu Ri (Stone Music Entertainment)

20. Kim Si Hyeon (Yuehua Entertainment)

21. Miyazaki Miho (AKB48)

22. Heo Yun Jin (Pledis Entertainment)

23. Lee Si An (Stone Music Entertainment)

24. Chiba Erii (AKB48)

25. Kang Hye Won (8D Creative)

26. Ko Yu Jin (BlockBerry Creative)

27. Iwatate Saho (AKB48)

28. Kim Chae Won (Woollim Entertainment)

29. Na Go Eun (RBW)

30. Murakawa Bibian (HKT48)

31. Kojima Mako (AKB48)

32. Son Eun Chae (Million Market Entertainment)

33. Muto Tomu (AKB48)

34. Kim Do Ah (FENT)

35. Lee Ha Eun (MNH Entertainment)

36. Shitao Miu (AKB48)

37. Bae Eun Young (Stone Music Entertainment)

38. Kim Na Young (Banana Culture Entertainment)

39. Nakanishi Chiyori (AKB48)

40. Murase Sae (NMB48)

41. Kim Cho Yeon (A team)

42. Park Seo Young (Individual Trainee)

43. Park Hae Yoon (FNC Entertainment)

44. Motomura Aoi (HKT48)

45. Wang Ke (HOW Entertainment)

46. Asai Nanami (AKB48)

47. Han Cho Won (Cube)

48. Cho Ka Hyeon (Starship Entertainment)

49. Lee Yu Jeong (CNC)

50. Kim So Hee (Woollim Entertainment)

51. Yu Min Young (HOW Entertainment)

52. Yoon Hae Sol (The Music Works)

53. Kim Min Seo (HOW Entertainment)

54. Park Min Ji (MND17)

55. Kim Hyun Ah (Collazoo Company)

56. Aramaki Misaki (HKT48)

57. Kim Su Yun (Woollim Entertainment)

58. Sato Minami (AKB48)

Cũng trong tập 5, “Produce 48” đã tìm ra danh hiệu “dancing queen” (thực tập sinh có khả năng nhảy ấn tượng nhất). Sau khi lần lượt các trainee nhảy giỏi đứng ra tranh tài, 3 huấn luyện viên phụ trách mảng dance đã chọn ra Goto Moe (AKB48) là dancing queen của mùa giải năm nay.

Trong một diễn biến khác, 96 thực tập sinh cũng tham gia hoạt động bầu chọn nội bộ tìm ra top visual. Cuối cùng, Wang Yi Ren (Yuehua Entertainmen) đã “đăng quang” ở vị trí nữ hoàng nhan sắc của “Produce 48”.

Chương trình tuyển chọn girlgroup Hàn-Nhật sẽ tiếp tục lên sóng vào thứ 6 tuần sau với thử thách lựa chọn vai trò trong nhóm (hát – nhảy – rap). Sau thử thách này, vòng loại trừ thứ 2 sẽ tiếp tục diễn ra.

Theo: tinnhac

Loading...

About The Last Day

Check Also

Sau BTS, đến lượt TWICE và MONSTA X bị J-net đòi ‘tống cổ’ khỏi Nhật vì trang phục liên quan đến vấn đề nhạy cảm của Nhật – Hàn

Share now~FacebookGoogle+Twitteremail Dù Dahyun và Jooheon đã mặc hai chiếc áo này cách đây khá …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

BOT MÒ PASS ĂN CẶC À * Time limit is exhausted. Please reload the CAPTCHA.