Home / Tv Show Hàn Quốc / Kết quả tập 8 Produce 48: Thứ hạng và danh sách 30 thí sinh vượt qua vòng loại thứ 2 khiến ai cũng phải trợn tròn mắt ngạc nhiên

Kết quả tập 8 Produce 48: Thứ hạng và danh sách 30 thí sinh vượt qua vòng loại thứ 2 khiến ai cũng phải trợn tròn mắt ngạc nhiên

Những thực tập sinh như Hye Won, Min Ju… được nhận xét là chỉ có khuôn mặt đẹp, còn tài năng thì thua hẳn các thực tập sinh còn lại.

Trong tập phát sóng tối 3 tháng 8, vòng loại trừ thứ hai của “Produce 48” đã được diễn ra. Chỉ có 30 trên tổng số 57 thực tập sinh có thể bước đến thử thách tiếp theo: “đánh giá concept”, điều đó cũng đồng nghĩa với việc 27 trainee ở thứ hạng thấp đã buộc phải rời khỏi chương trình.

Không giống như vòng loại trừ đầu tiên, vòng loại trừ thứ hai chứng kiến những sự thay đổi thứ hạng ngoạn mục. Đã có 5 thực tập sinh trong top 12 vòng 1 bị rớt hạng, họ gồm: Wang Yi Ren(rớt 6 hạng, hiện tại đứng thứ 14), Choi Ye Na (rớt 7 hạng, hiện tại đứng thứ 16), Lee Chaeyeon(rớt 7 hạng, hiện tại đứng thứ 17), Goto Moe (rớt 22 hạng, hiện tại đứng thứ 28) và Takeuchi Miyu (rớt 19 hạng, hiện tại đứng thứ 30). Mặt khác, vòng loại trừ thứ hai cũng xuất hiện nhiều màn thăng hạng đáng nể, chẳng hạn như trainee Han Cho Won đã lên 38 hạng, hiện tại đứng thứ 9 và Kang Hye Won lên 22 hạng, hiện tại đứng ở vị trí thứ 3.Dưới đây là kết quả cụ thể vòng loại trừ thứ 2.

1. Jang Won Young (Starship Entertainment)

2. Yabuki Nako (HKT48)

3. Kang Hye Won (8D Creative)

4. An Yu Jin (Starship Entertainment)

XEM THÊM  EXO-L lại chứng tỏ độ chịu chơi khi "thâu tóm" toàn bộ kỷ niệm chương của EXO sau 1 giờ

5. Kwon Eun Bi (Woollim Entertainment)

6. Kim Min Ju (Urban Works Media)

7. Miyawaki Sakura (HKT48)

8. Lee Ga Eun (Pledis Entertainment)

9. Han Cho Won (Cube)

10. Jo Yu Ri (Stone Music Entertainment)

11. Heo Yun Jin (Pledis Entertainment)

12. Honda Hitomi (AKB48)

13. Shiroma Miru (NMB48)

14. Wang Yi Ren (Yuehua Entertainment)

15. Kim Chae Won (Woollim Entertainment)

16. Choi Ye Na (Yuehua Entertainment)

17. Lee Chae Yeon (WM Entertainment)

18. Park Hae Yoon (FNC Entertainment)

19. Lee Si An (Stone Music Entertainment)

20. Takahashi Juri (AKB48)

21. Kim Na Young (Banana Culture Entertainment)

22. Shitao Miu (AKB48)

23. Kim Do Ah (FENT)

24. Kim Si Hyeon (Yuehua Entertainment)

25. Murase Sae (NMB48)

26. Jang Gyu Ri (Stone Music Entertainment)

27. Miyazaki Miho (AKB48)

28. Goto Moe (AKB48)

29. Na Go Eun (RBW)

30. Takeuchi Miyu (AKB48)Khép lại vòng loại trừ căng thẳng, top 30 tiếp tục tiến vào thử thách “đánh giá concept”, nơi họ được chia thành 6 nhóm (5 trainee/nhóm) và thể hiện 6 bài hát hoàn toàn mới được các nhà sản xuất giao phó.

Produce 48” tập 9 sẽ đem đến phần tranh tài của top 30 và kể từ đây, mỗi khán giả Hàn Quốc chỉ có thể bình chọn cho 2 trainee/lượt thay vì bỏ phiếu cho 12 thực tập sinh/pick mà họ yêu mến. Luật bình chọn mới của vòng thi tiếp theo hứa hẹn sẽ đem tới những thay đổi mạnh mẽ hơn cho BXH của chương trình.

Theo: tinnhac

Loading...

About The Last Day

Check Also

Leeteuk (Super Junior) có dấu hiệu trầm cảm nhưng K-net thì vẫn mải mê ‘đá xéo’ anh chàng về Yeonwoo (MOMOLAND)

Share now~FacebookTwitteremail Leeteuk đang trải qua khoảng thời gian cuối năm đầy mệt mỏi và …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *